Tiểu ít, mày vàng trong sau khi uống kháng sinh

Chào bác sỹ, con gái tôi năm nay 4 tuổi, cháu rất hay bị ho nên phải dùng kháng sinh nhiều, cháu đã từng bị đái dầm khi ngủ, ban ngày thì đi tiểu bình thường. Tôi đã cho cháu uống 1 sản phẩm điều trị bệnh này, cháu khỏi được một thời gian. Nhưng hơn 1 tháng gần đây, cháu đi tiểu khoảng 1 giờ 1 lần, nước tiểu ít, màu vàng trong. Tôi cho cháu sử dụng lại sản phẩm trước đó tuy nhiên không thấy hiệu quả. Tôi rất lo lắng, không biết chắc mắc bệnh gì, mong bác sỹ tư vấn giúp tôi về cách điều trị và thời gian. Cảm ơn bác sỹ.

Trả Lời

Việc sử dụng kháng sinh nhiều cũng là một trong những lý do chính khiến chức năng thận và bàng quang không ổn định. Việc cháu khỏi đái dầm một thời gian sau khi sử dụng một sản phẩm nào đó chỉ là biểu hiện ban đầu, chưa phải là cháu đã khỏi hẳn. Chúng tôi không rõ bạn cho cháu sử dụng sản phẩm nào. Nếu có thể nói rõ thì chúng tôi có điều kiện tìm hiểu và tư vấn rõ hơn.

  • Bình luận mặc định
  • Bình luận Facebook

Ý kiến của bạn

Gửi ý kiến của bạn

Dược phẩm 3T rất mong muốn nhận được các ý kiến đóng góp của bạn xung quanh vấn đề này. Vui lòng điền thông tin theo mẫu dưới đây rồi nhấn nút Gửi Bình Luận.

Mọi ý kiến của bạn đều được 3T đón nhận và quan tâm.

Cám ơn các bạn.

Danh Mục